ต้อนรับคณะกรรมการประเมิน โครงการชีววิถีเพื่อการพัฒนาอย่างยั่งยืน
วันที่ 20 พฤศจิกายน 2565 วิทยาลัยเทคนิคเกษตรวิสัย โดยการนำของท่านผู้อำนวยการ บรรจง จำพร คณะผู้บริหาร คณะครู บุคลากรทางการศึกษา และนักเรียน นักศึกษา ต้อนรับคณะกรรมการประเมิน โครงการชีววิถีเพื่อการพัฒนาอย่างยั่งยืน เศรษฐกิจพอเพียง ณ วิทยาลัยเทคนิคเกษตรวิสัย
![](http://www.kaset.ac.th/2012/wp-content/uploads/2022/11/FB_IMG_1668948731292-1024x374.jpg)